Cibiyar Samfura

  • babban_banner
  • babban_banner

Kujerar Nadawa Mai ɗaukuwa Mai ɗaukuwa ta Waje kujera X-Siffar Aluminum Frame Mai Sauƙi MTS-X Ƙasar daji

Takaitaccen Bayani:

Model No.: MTS-X kujera 2.0

Bayani:The Wild Land MTS-X kujera 2.0 yana daga cikin 202 namu5 sabon jerin kayan daki na waje. Yana fasalta sabon tsarin morti-da-tenon wanda ke ba da damar haɗuwa da sauri da sassauƙa. Dogayen zane mai ɗorewa da firam ɗin alumini mai siffa X sun sa ya dace don yin zango, nishaɗin lambu, kamun kifi, fikinik, da ayyukan waje. Tare da ƙaƙƙarfan marufi da ƙira mai nauyi, yana da matuƙar ɗaukar hoto da dacewa don adanawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

  • Kujerar nadawa mai ɗaukar nauyidomin zango, lambu, kamun kifi da kuma lokacin hutu na waje
  • Ƙirƙirar Mortise da Tsarin Tenondon taro mai sauri mara kayan aiki
  • Canvas mai ɗorewa mai ɗorewada karfi aluminum gami frame
  • Karamin Girman Marufidon sauƙin ɗauka da ajiya
  • Zane-zane na Classic Xtare da barga nailan gidajen abinci

Ƙayyadaddun bayanai

ltem MTS-Xkujera2.0
Girman kujera 62x62x80 cm(24.2x24.2x31.5 in)
Girman shiryarwa 69x23x23 cm(27.2x9.1x9.1 a)
Cikakken nauyi 4.85 kg (10.7 lbs)
Kayayyaki Mai ɗorewanauyi nauyizane mai rufi
Frame Alloy aluminum + nailan
1920x537
900x589-1
900x589-2
900x589-3
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana