Cibiyar Samfura

  • babban_banner
  • babban_banner

WildLand matsananci-nauyi mai nauyi rectangular extendable aluminum abin hawa gefen rumfa

Takaitaccen Bayani:

Samfura: CARAWN-LWWild Land Sabuwar ƙaddamar da abin hawa gefen rumfa don Campers, 4WD Na'urorin haɗi don kowane motocin 4 × 4. Wannan rumfa tana ɗaukar 210D rip-stop poly oxford tare da rufin azurfa, tare da babban juriya na UV, cikakke ga duk tantunan rufin ta hanyar daji ko rufin rufin kan kasuwa. Wannan rumfa ma'auni kawai 7.15kg tare da 2 * extendable aluminum goyon sanduna. Tsarin tsari mai sauƙin sauƙi, mai sauƙi da sauri don saitawa a cikin 'yan mintuna kaɗan, shine mafi kyawun zaɓi ga masu sha'awar waje lokacin fita da ƙari. duba ƙarin ƙayyadaddun bayanai a ƙasa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

  • Ƙasar daji da aka ƙaddamar da ita a cikin 2024 azaman kayan haɗi na 4x4 / 4WD don duk masu sha'awar waje
  • Cikakkun dama ga kowane rumbun rufin ko tantunan rufin Landan kai tsaye
  • Ƙirar nauyi mai haske, 7.15kg kawai. Buɗe masu girma dabam: 2.25 * 2.0m, jimlar 4.5㎡ na Wurin Shading Mai Kyau
  • Yana ɗaukar 210D rip-stop poly oxford PU3000mm tare da rufin azurfa, UPF50+, ta'azantar da ku akan kowane yanayi na waje.
  • Tsari mai sauƙi, sauƙi da shigarwa mai sauri tare da 2 * sanduna masu goyan baya.
  • Murfin harsashi mai laushi, yana ɗaukar 600D oxford mai dorewa tare da murfin PVC PU5000mm
  • Aiwatar don yin sansani na waje, picnics da ƙarin ayyukan waje don duk masoyan waje.

Ƙayyadaddun bayanai

Fabric 210D rip-stop oxford, PU 3000mm tare da rufin azurfa, UPF50+
Rufewa m 600D oxford tare da PVC shafi PU5000mm
Sanda Aluminum iyakacin duniya
Bude Girman 200x225cm(78.7x88.6in)
Girman tattarawa 15x10x217cm(5.9x3.9x85.4in)
Cikakken nauyi 9.4kg (20.7lbs)
Tantin Rufin Mota Mai ɗaukar nauyi
Tantin gefen Mota mara nauyi
Tantin Rufin Mota Slim
Karamin Tantin Side na Mota
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana